ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 มกราคม 2005, 02:48
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

อ้าว...มัวแต่พิมพ์เฉลยข้อ 17 ลืม refresh เลยไม่เห็นว่าคุณ nooonuii
มาตอบเรื่องข้อ 7 ไปแล้ว ขอบคุณครับสำหรับคำชม ใช่แล้วผมควรต้อง
ใส่เหตุผลเรื่อง (n 2) ไว้ด้วย ปกติผมก็ไม่ลืมนะ

โอ้โห...วิธีคิดข้อ 17 ของคุณ nooonuii นี่สวยงามมากจริงๆ แบบนี้ผม
ต้องขอบันทึกลงสมุดโน๊ตไว้เลย

คุณ nooonuii เคยอ่านหนังสือของ Paulo Ribenboim ชื่อ
"Fermat's Last Theorem for Amateurs" รึยัง ถ้ายังผมขอ
แนะนำ เหมาะกับผู้สนใจเรื่อง Fermat's Last Theorem มากครับ

ผมว่าคุณ nooonuii คงสอบ qualify ผ่านสบายๆอยู่แล้วล่ะครับ
เพราะความรู้แน่นจริงๆ โชคดีครับ

07 มกราคม 2005 05:10 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ warut
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้