ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 มกราคม 2009, 09:44
ปลากะพง ณ บาดาล's Avatar
ปลากะพง ณ บาดาล ปลากะพง ณ บาดาล ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

ปลากะพง ณ บาดาล is on a distinguished road
Send a message via MSN to ปลากะพง ณ บาดาล Send a message via Skype™ to ปลากะพง ณ บาดาล

สนุกดีครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ วะฮ่ะฮ่ะฮ่า View Post
หย่าลอกบทความของคนอื่รมาลงในเว็ปซิครับ
อืมม... ถ้าอย่างนั้น คุณคusักคณิmช่วยแจ้งที่มาของเรื่องด้วย ก็ดีนะครับ (มาจากหนังสือคณิตศาสตร์หรือเปล่าครับ น่าสนใจ อยากรู้ด้วยว่าใครแต่ง)

ผมสงสัยว่า จำนวนจินตภาพ $i$ ได้รับเชิญด้วยหรือเปล่าครับ? (ไม่ได้อยู่บนเส้นจำนวนซะด้วยสิ)