ดูหนึ่งข้อความ
Old 31 มกราคม 2009, 18:04
Julian's Avatar
Julian Julian ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Julian is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ LoneLy JeweL View Post
เราใช้กระดาษ A4 ที่ใช้ไปแล้วหน้านึงมาทดอ่า

เวลาเพื่อนจะทิ้งกระดาษนี้ เพื่อนจะทิ้งที่เราเพราะเราจะเก็บไปเป็นกระดาษทด อิอิ โดนประณามว่าเกลือเลย 555+

แล้วก็พวกจดหมายที่โรงเรียนให้เอามาให้ผู้ปกครองน่ะ เราไม่ได้ให้หรอก เก็บไว้ในกองกระดาษทดเลย โหะๆ ^^

เท่ห์มากมาย 555
เช่นกันครับ

มันจะมาบางทีก็กระดาษน้ำตาล บางทีก็กระดาษขาว

ผมเก็บเอาไว้หมด พ่อแม่ไม่เคยได้สัมผัส

ที่สำคัญ บางทีผมลืมครับ เอาใบสมัครสอบอะไรต่างๆ

เข้ากองกระดาษทด แล้วก็บู๊มๆๆๆๆๆ ต้องไปหาใบสมัครมาใหม่

เหนื่อยมากๆครับ แต่ก็ยังไม่เลิกนิสัยนี้

เด็กดีไม่ควรเอาอย่าง