ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 กุมภาพันธ์ 2009, 23:53
gnopy's Avatar
gnopy gnopy ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

gnopy is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Zunlie View Post
ขอบคุณอย่างแรงเลยครับที่มาทำให้คนไม่ค่อยรู้เรื่องแคลอย่างผมเข้าใจขึ้นมาเยอะ

ผมขอถามอีกคำถามนะครับ รูป B ที่มีค่า = $\frac{\pi^2}{8}$

นี่คือค่าที่ได้จากการอินทิเกรตแล้วใช่ไหมครับเพราะผมตอนนี้ในมือไม่มีปากกาหรือดินสอเลยอะครับแต่ใจร้อนอยากทราบอ่ะครับ

ขอบคุณอย่างสูงครับแก่ผู้รู้ทุกท่านที่ช่วยสละเวลาอันมีค่ามาตอบคำถามผม
ใช่แล้วครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้