ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 กุมภาพันธ์ 2009, 07:21
MirRor's Avatar
MirRor MirRor ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

MirRor is on a distinguished road

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ
อ่านแล้วก็รู้สึกท้อขึ้นมานิดๆ (เพราะขนาดม.ต้นยังเอาไม่ค่อยรอดแล้ว ไหงจะต้องมาอ่านม.ปลายอีกล่ะ - -")

แล้วก็จริงอย่างที่#17 ของคุณหยินหยางพูดมาแหละครับ
ผมก็เป็นคนหนึ่งที่มักจะเพ้อฝันต่างๆนาๆทั้งๆที่ลืมไปว่าตัวเองจะทำได้สักแค่ไหน แล้วก็คิดแค่อยากสอบติดเท่านั้น(แต่ไม่คิดจะทุจริตน๊า - -")
แต่ที่สำคัญคือขอแค่ได้เรียนที่เดียวกันกับเพื่อน(สนิท) แค่นั้น
แต่เมื่อเค้าได้ไปแล้วเหลือแค่เราก็รู้สึกท้อขึ้นมาเหมือนกัน แต่ก็ นะ อืม

ปล.โรงเรียนผมเค้าก็ได้จัดตั้งโครงการไว้หลายอย่างเพื่อดึงดูดให้คนที่จะไปเรียนที่อื่นนั้นอยู่ต่อ(เพราะว่าห้องผมห้องเดียวก็รู้สึกจะ ย้ายไปมากพอสมควร)

ยังไงก็ thanks so much