ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 กุมภาพันธ์ 2009, 20:55
t.B.'s Avatar
t.B. t.B. ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

t.B. is on a distinguished road
Icon22

โอ้ว ช่างจำโจทย์ได้แม่นจริงๆครับ วันนี้ผมก็ได้ไปสอบมา ทำไม่ทันเลยครับ ฝนมั่วไป 7-8ข้อ(ปรนัย) อัตนัย ทำเรื่องอนุกรมเวลาไม่ได้(ไม่ได้อ่านไป) เห็นเพื่อนบอกข้อนั้นง่ายกัน --*(เสียดาย) ผมข้อใจข้อตรรกศาสตร์อะครับ ที่ถามว่าถูกผิด ผมตอบไปว่า ผิดกับถูก ใน dekd เ้ค้าตอบ ผิดผิด กัน ใครยังพอจำโจทย์ได้ไหมครับ ผมจำได้ผมใช้วิธีจับจริงแล้วมันไม่ขัดแย้งจึงตอบไปว่า สมเหตุสมผลอะครับ ...... (จะถึง 70 มั้ยเนี่ย)

ปล1.ข้อที่ถามหามุมระหว่างเวกเตอร์(ข้อ5ใน#3) ใช้วาดรูปแล้วสร้างสามเหลี่ยมเอาไวกว่าคำนวนมากเลยครับ
ปล2.แล้วข้อเมตริกซ์ช้อยที่ว่า n=3 มันอยู่ช้อยไหนพอจำได้มั้ยครับ(เพราะผมตอบช้อย2หรือ3ไปนี่แหละ)

28 กุมภาพันธ์ 2009 21:05 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 3 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ t.B.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้