ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 มีนาคม 2009, 17:38
Scylla_Shadow's Avatar
Scylla_Shadow Scylla_Shadow ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Scylla_Shadow is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ My life View Post
บอทเปิดไม่ได้แล้วอะ จีเอ็มเปลี่ยนเซิฟแล้วก็แพทไหม่กำลังรอโปรตัวไหม่อยู่เน้อ เล่นไม่ใช่โปรไปก่อนแล้วกัน
ผมว่านะครับ อย่าโพสพร่ำเพรื่อดีกว่าครับ เห็นแล้วมันไม่ค่อยน่าดู

แล้วก็ ที่นี่เว็บเกี่ยวกับคณิตศาสตร์ อย่าพูดถึงเกมครับ ถ้าจะพูดไปพูดในฟรีไสตล์

ข้อแรก มองเป็นวันเดือนปี แบ่งทีล่ะสองครับ

โดยสองตัวแรกเป็นวัน สองตัวกลางเป็นเดือน สองตัวหลังเป็นปี

ส่วนการกระทำคือการนำมาลบกัน

ข้อสอง ลองแยกเป็นผล๕ณดูก็น่าจะออกครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้