ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 มีนาคม 2009, 20:35
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ หยินหยาง View Post
ผมตีความได้แบบนี้ครับ คือ คุณ Puriwatt เป็นกิ๊กกับ คusักคณิm แต่นอกใจไปชอบ ฟิสิกส์ แถมยังไปฟิตร่างกาย โดยใช้สารเคมี แต่ผลออกมากลายเป็นผีชีวะ
ผมตีความถูกไหมครับ
ซวยไปด้วยเลย
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Puriwatt View Post
ผมรักคณิต ชอบคิดฟิสิกส์ เคยฟิตเคมี แต่ยี้ชิวะ(เลยไม่ได้เรียน)

ลองตีความกันเองนะครับ
คุณPuriwattรักคณิต ชอบคิดฟิสิกส์เคยไปฝึกเข้มเคมี รังเกียจชีวะ(เลยไม่เรียน)???
แปลกๆ