ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 เมษายน 2009, 10:56
Pakpoom Pakpoom ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Pakpoom is on a distinguished road
Icon15 รบกวนพี่ๆช่วยตรวจแบบฝึกหัดให้ผมทีนะครับ

คืออันดับแรกเลยผมต้องขอบอกก่อนว่าตัวผมนั้นเรียนอยู่ กศน. ในระดับมัธยมตอนต้น และผมต้องการจะสอบเข้ามัธยมตอนปลาย ในโรงเรียนในระบบ

แต่ผมคิดว่าผมน่าจะมาติดตรงวิชาคณิตศาสตร์ซึงน่าจะเป็นวิชาที่สอบยากที่สุด

ผมจึงอยากอ่านหนังสือและทำแบบฝึกหัดมาให้พี่ๆช่วยตรวจว่าข้อไหนผิดถูกอย่างไรนะครับ

เนื่องจากผมยังไม่ได้เรียนคณิตศาสตร์ ผมจึงอาศัยอ่านหนังสือและทำแบบฝึกหัดจากในหนังสือเรียน ในระดับ ม.1-3

จึงจะทำแบบฝึกหัดมาให้พี่ๆช่วยตรวจกันทุกวันนะครับถือว่าผมถือว่าในบอร์ดนี้เป็นโรงเรียนของผมแล้วกันและถือว่าพี่ๆเป็นอาจารย์ของผม

เมื่อผมทำแบบฝึกหัดใหม่ ผมจะตอบ Reply ลงไปเรื่อยๆ และพี่ๆก็รบกวนช่วยตรวจด้วยนะครับว่า ผิดถูกอย่างไร

เพราะผมอยากสอบเข้าในระดับมัธยมปลายในโรงเรียนในระบบ ครับ

เดี๋ยวผมจะทำแบบฝึกหัดมาลงเรื่อยๆนะครับรบกวนพี่ๆตอบเรื่อยๆด้วยละกันนะครับขอบคุณมาก
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้