ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 เมษายน 2009, 15:59
SiR ZigZag NeaRton's Avatar
SiR ZigZag NeaRton SiR ZigZag NeaRton ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

SiR ZigZag NeaRton is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ราชาสมการ View Post
ข้อ 6 เรื่องความน่าจะเป็น ผมตอบ 0.10 นะครับ ถูกเปล่าครับ
เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งขอรับ(แต่ต้องรอเทพมาตอบครับ)

07 เมษายน 2009 16:01 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ SiR ZigZag NeaRton
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้