ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 เมษายน 2009, 19:12
nooonut nooonut ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

nooonut is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ราชาสมการ View Post
ใครรู้ช่วยบอกโจทย์ข้อ สามเหลี่ยมด้านเท่าด้วยนะครับ
ว่าแต่คุณ Ne(S)Za ทำได้กี่ข้อกันแน่ครับโดยประมาณนะครับ ช่วยบอกด้วยนะครับ
การที่เราเอาตัวเองเปรียบเทียบกับคนอื่นนั้นมันไม่ดีนะคับเพราะถ้าเขาดีกว่าเราเราจะรู้สึกไม่ดีแต่ถ้าเขาตำต้อยกว่าเราจะรู้สึกดีแต่นั ้นมันแค่บวกเทียมคับเพราะถ้าคนอื่นเก่งกว่าเราเราจะต้อยต่ำทั้นที
เลิกเหอะหนู