ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 เมษายน 2009, 19:22
ราชาสมการ's Avatar
ราชาสมการ ราชาสมการ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

ราชาสมการ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
พายเรือตามน้ำจากเมืองก ไปได้ 10 นาที ก็ทิ้งกระป๋องน้ำอัดลมลงน้ำ พายไปสักครู่ก็รู้สึกผิด จึงพายย้อนกลับมาเก็บกระป๋อง ใช้เวลาพายทวนน้ำ 25 นาที ก็พบกระป๋องที่ว่า ถามว่าจากเมือง ก. จนถึงตอนเก็บกระป๋อง ใช้เวลาเท่าไร
ไม่ทราบว่าตอบเท่าไรครับ ช่วยบอกด้วยนะครับ เรื่องนี้ผมยังไม่ได้เรียนเลยครับ
เพิ่งจะขึ้น ม.2 อะครับ ช่วยด้วยนะครับ บอกวิธีได้ยิ่งดีนะครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Ne[S]zA View Post
ใช่รูปร่างหน้าตาแบบนี้มั้ยครับ

ปล.ผมก็จำไม่ได้หรอกนะแต่คุ้นๆ
ปล.จำได้ว่ารูปเล็กๆมี $37$ รูป
ผมน่าจะใช่อยู่นะครับ แล้วตอบเท่าไรอะครับ ผมว่า 65 รูปครับ

07 เมษายน 2009 20:39 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้