ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 เมษายน 2009, 13:07
Pakpoom Pakpoom ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Pakpoom is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nongtum View Post
ผมว่าโจทย์และคำตอบน่าจะเป็นแบบนี้มากกว่าครับ

ปล. 1. พยายามฝึกพิมพ์สักนิด แล้วจะคุยกันง่ายและรู้เรื่องกว่านี้เยอะครับ
2. คำว่า Font ทับศัพท์ได้ว่า ฟอนต์ครับ และพยายามอย่าใช้ภาษาแชทในบอร์ดนะครับ
ขออภัยครับ

แต่ผมลงฟอนต์ที่ทางเว็บบอร์ดให้ลงแล้วนะครับแต่ทำไม พอผมกด พวก อักษรคณิตศาสตร์ มันกลายเป็น
Code:
\left(\,\right)
ประมาณนี้อ่ะครับเลยไม่เข้าใจว่าต้องทำแบบไหนบ้าง ลงไปแล้วก็ งง อ่ะครับ เพาะว่ามันเป็นโค้ดมาแล้วดูตัวอย่างก็ไม่รู้เรื่องด้วย

ถ้ายังไงพอมีกระทู้สอนเรื่องฟอนต์ของเว็บบอร์ดไหมครับขอด้วย เดี๋ยวลองไปหาก่อนนะครับ

09 เมษายน 2009 13:08 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Pakpoom
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้