ดูหนึ่งข้อความ
Old 19 เมษายน 2009, 00:04
LightLucifer's Avatar
LightLucifer LightLucifer ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

LightLucifer is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siwaput View Post
รู้สึกว่าพี่จะตก command&conquer ภาค general ไปนะคับและก็ภาคเสริมของ yuri ที่ชื่อ Eagle red ด้วย
แล้ว star craf มันเป็นเกมส์แนวไหนคับ
แนววางแผนเนี่ยแหละครับ ออกแนวสู้รบอวกาศ มี 3เผ่าคือ มนุษย์, Zerg (เอเลี่ยนแบบพวกแมลงในสงครามหมื่นขา), Protos (เอเลี่ยนฉลาดๆแบบ the day the earth stood still) ครับ

ปล. Star Craft เนี่ย ตอนนี้มี ภาคแรก ภาค Blood war แล้วก็มีภาค Gundam ครับ ภาคนี้ถูกใจสูดๆ ( กำลังบ้า Gundam OO)
ปล2.ได้ปีนี้จะมีภาคต่อไปด้วยครับ ได้ข่าวมาว่า ภาพสวยน่าเล่นครับ

ปีกขี้ผื้งของปลอมงั้นสินะ

...โลกนี้โหดร้ายจริงๆ มันให้ความสุขกับเรา แล้วสุดท้าย มันก็เอาคืนไป...

19 เมษายน 2009 00:32 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ LightLucifer
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้