ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 เมษายน 2009, 19:48
*_Bank boonsong_* *_Bank boonsong_* ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

*_Bank boonsong_* is on a distinguished road
Default ขอLaTeX เวอร์ชั่นล่าสุดทีครับ

คือว่าผมยังเป็นวัยละอ่อนอยู่หรือ โง่ นั้นเอง เพื่อที่จะให้คนละอ่อนอย่างผมได้ศึกษาหาความก้าวหน้าในชีวิตและกับผู้ที่มีใจรักคณิตศาสตร์ ต้องการมีความรู้ในคณิตศาสตร์ ผมขอความกรุณาพี่ๆที่เก่งๆ เซียนๆ ช่วยแบ่งปันซอฟต์แวร์ LaTeX เวอร์ชั่นล่าสุดนะครับ(เป็นเว็บลิงค์นะครับ) แก่ผู้ที่อยากรู้ว่า "คณิตศาสตร์" มันกว้่างใหญ่ไพศาลขนาดไหน ขอขอบพระคุณด้วยครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้