ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 เมษายน 2009, 14:06
Pocket's Avatar
Pocket Pocket ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Pocket is on a distinguished road
Send a message via MSN to Pocket

เคยเรียน คณิตศาสตร์ ฟิสิกส์ เคมี ภาษาอังกฤษ ตอนมอปลายอ่ะครับ

แต่ตอนนี้อยู่มหาลัยแระ ไม่ได้เรียนแล้ว

ความจริงถ้าย้อนกลับไปได้ ผมจะเลือกเรียนแค่คณิตศาสตร์อย่างเดียวดีกว่า

หรือไม่ก็ไม่เรียนเลยจะดีกว่า

เพราะอันที่จริง เราก็น่าจะอ่านเองได้ แค่หาผู้รู้ มาตอบคำถามเราเท่านั้นเอง

ตอนนี้ก็ไม่ได้เรียนแล้วละครับ แต่เพื่อนๆก็ยังเรียนกันอยู่เรย

ขนาดอยู่มหาลัยแล้วนะเนี่ย

ไม่รู้ว่าจะเป็นนักศึกษาเพื่ออะไร ถ้ายังเรียนพิเศษกันอยู่

หนักจัยกับการศึกษาไทย ที่เอื้อประโยชน์ให้กับการเรียนพิเศษ(ความเห็นส่วนตัวนะครับ)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้