ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 พฤษภาคม 2009, 20:33
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

ขอแทรกนิดหนึ่งครับ ผมว่าวิจารณ์กันพอหอมปากหอมคอก็พอนะ อย่าถึงขนาดต้องคิดจะฆ่าแกงกันเลยครับ เสียดสีบ้างพอขำๆ ก็ ok แต่ถ้าจะให้เยี่ยมยอดละก็มีเสนอแนวทางแก้ไขก็ไม่เลวครับ เผื่ออาจมีผู้หลักผู้ใหญ่แวะเข้ามาดูอาจฉุกคิดขึ้นมาได้ว่า เอ๊ะ เราคิดโครงการนี้ไปได้ไงนี่ นี่ยังไม่ได้คิดถึงขนาดตอนจัดซื้อจะมีพวกร้านหนังสือวิ่งกันให้ขวักไขว่ อีกทั้งตอนพิจารณาว่าหนังสือเล่มนี้จะถูกทดแทนเมื่อไร แล้วยัง...ถ้าให้บอกให้หมด เดี๋ยวคนคิดโครงการจะคิดมากกันไปใหญ่ เข้าตำราที่ว่า คนคิด(โครงการ)ไม่ได้เรียน คนเรียนไม่ได้คิด ประเภทคิดแทนกันทั้งนั้น...
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้