ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 มิถุนายน 2009, 01:01
cadetnakhonnayok.com cadetnakhonnayok.com ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

cadetnakhonnayok.com is on a distinguished road
Default ขอห้องฟิสิกส์

ผมเคยขอห้องประถมต้นต้องขอบคุณที่ได้จัดให้ รอบนี้ผมจะลองขอห้องฟิสิกส์เนื่องจากเกี่ยวข้องกับ math โดยตรงและเป็นห้องที่ทางสมาชิก MATHCENTER แย่ยหัวข้อที่เกี่ยวข้องเข้ามาเรื่อยๆ ฉะนั้นช่วยเปิดให้หน่อยนะครับ คนเล่นเป็นกลุ่มเดียวกัน ดูอย่าง ภสิน สิครับ เดี๋ยวนี้หนีคณิตไปฟิสิกส์หรือคอมพิวเตอร์แล้วครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้