ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 มิถุนายน 2009, 16:28
Pakpoom Pakpoom ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Pakpoom is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ หยินหยาง View Post
เอาประสบการณ์จากไหนครับ
เท่าที่ผมรู้จักใน MC นี้ก็มีอยู่เยอะพอสมควร เพียงแต่เขาจะตอบหรือไม่ก็เป็นสิทธิของเขาครับ
= =" แง้วก็ประสบการณ์ของผมอ่าน๊อประสบการณ์คนเราไม่เหมือนกันคับ

ที่ผมพูดหมายถึงผมยังไม่เคยเห็นคนที่เรียนอยู่ มหิดลฯ (ปัจจุบัน) เลยคับ

แต่สำหรับ ศิษย์เก่าเห็นเยอะครับ แต่ ศิษย์ปัจจุบันที่กำลังศึกษา ม.4-ม.6 อยู่คือยังไม่เคยเห็นครับ = ="

แต่ถ้าใครเคยเห็นก็ขอโทษด้วยละกันเพราะประสบการณ์คนเรามันไม่เหมือนกันอ่ะคับ

หรือใครเรียนอยู่แต่ผมไม่รู้ก็ขอโทษละกันคับ

07 มิถุนายน 2009 16:30 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Pakpoom
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้