ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 มิถุนายน 2009, 10:11
azakura azakura ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

azakura is on a distinguished road

เยี่ยมมากครับพี่.............

ส่วนของผมจะเน้นอ่านตามวัตถุประสงค์ครับ ..และอ่านหนังสือวันล่ะ 1 ชม. ยกเดียว แล้วตอนเช้าประมาณ 6 โมงมาอ่านย้ำแบบคราวๆ
ที่อ่านเมื่อวานครับ..........
............................คนเหมือนกันแต่ไม่เหมือนกัน.......................................................................... .....

16 มิถุนายน 2009 06:57 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้