ดูหนึ่งข้อความ
Old 24 เมษายน 2005, 10:43
jae_bau's Avatar
jae_bau jae_bau ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

jae_bau is on a distinguished road
เหอๆ ผมเพิ่งจะเรียน ม. 6 เองอ่ะครับพี่กอน ยังไงๆ ผมก็ต้องเข้าคณะวิทยศาสตร์ ภาคคณิตศาสตร์ ของ ม. ขอนแก่นอยุ่แล้วครับ ก็เลยไม่ค่อยห่วงเรื่องที่เรียน ถ้าไม่มีที่ไปจริงๆ
คือสอบทุนไรก็ไม่ติดงี้ครับ ตอนนี้กำลังตั้งใจพยายามอ่านหนังสืออยู่ครับ ( ไม่รู้จะสู้เค้าได้มั๊ยเนี่ย ) เผอิญไปเจอเอกลักษณ์สวยมาก แต่ไม่ค่อยเจอใครเอามาดัดแปลงเป็นข้อสอบเลยอ่ะครับ อีกทั้งไม่รู้แนวทางการพิสูจน์ด้วย ( จำเอกลักษณ์ได้หมดแล้วครับ ) เซียนท่านใดสนใจ ให้แนวคิดหน่อยครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้