ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 มิถุนายน 2009, 17:32
roseisred01's Avatar
roseisred01 roseisred01 ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

roseisred01 is on a distinguished road

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับทีว่าวิชาไร้สาระชอบสั่งงานเยอะมากเลยครับ
แต่โรงเรียนผมก็มีดีอย่างหนึ่งครับคือตอนม.5จะเรียนวิชาคณิตศาสตร์ถึงของม.6ให้จบเลยครับ
เวลาที่เหลือก็จะเป็นการอ่านหนังสือครับ
บางวันม.6ก็ว่างแทบไม่มีเรียนเลยครับช่วยให้ทบทวนบทเรียนได้ดีมากครับ
ไม่ค่อยเข้มงวดเท่าไรในเรื่องทรงผมเพื่อนผมมันใส่ wax มาโรงเรียนยังไม่โดนเลยครับ
แต่ก็มีข้อเสียอยู่เหมือนกันครับคือ...........นึ่กไม่ออกอ่ะ...แต่มันต้องมี่แน่ๆ
ว่าแต่คุณ Purriwat ทำงานที่ thainox หรือเปล่าครับ
คือเหมือนกับคุณ Purriwat จะคล้ายกับอาจารย์สอนพิเศษผมที่ระยองเลยอ่ะครับ

28 มิถุนายน 2009 17:35 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ roseisred01
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้