หัวข้อ: COMING THIS WEEK
ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 มิถุนายน 2005, 20:53
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Smile

คุณ passer-by อยู่วงในของ Math for you หรืิอครับ.

เท่าที่ผมได้ยินมาเขาว่ามีปัญหาวงในกัน เรื่องทีมงานน่ะครับ เผลอ ๆ อาจจะเป็นปลายเดือนหน้าหรือนานกว่านั้นด้วยซ้ำ และ ถ้าเป็นแบบนั้นจริง ตามความคิดผม อาจจะเป็นปัญหาที่ส่งผลกระทบไปอีกนาน ต่อการออกวารสารในแต่ละเล่ม (ยังไม่รวมถึงเนื้อหา) ในทางทฤษฎีอาจจะเป็นไปได้ครับ แต่ในทางปฎิบัติผมว่าเป็นไปได้ยากมากครับ.

อย่าง My maths นี่โชคดีที่หาฝ่ายศิลป์ระดับมืออาชีพมาได้ ถึงได้ชี้นกเป็นไม้ ชี้ไม้เป็นนก แต่ก็ยังมีปัญหาอีกหลายเรื่องที่ยังแก้ไม่ได้ครับ. อ่าน ๆ ดูคงเห็นกันอยู่
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้