หัวข้อ: COMING THIS WEEK
ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 มิถุนายน 2005, 22:54
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road
คือผมรู้จักกับบุคคล 1 ท่านที่ทำงานให้หนังสือเล่มนี้ครับ แล้วก็รู้มาเหมือนกันว่า มีปัญหาเรื่องทีมงาน อย่างที่คุณ gon ว่านั่นแหละครับ

รายละเอียด ไม่ขอ ออกอากาศแล้วกัน (ถึงแม้อยากเล่ามากๆ)

ตอนนี้ก็รู้แต่ว่า บุคคลท่านนี้ พยายามเร่งให้ เล่มแรกออกเร็วที่สุดครับ (เล่มต่อๆไป ไม่ guarantee)

นี่ขนาด ผมไม่ได้มีตำแหน่งใดในหนังสือเล่มนี้ ยังรู้สึกว่า ทำหนังสือ 1 เล่ม เชิงพาณิชย์ นี่มันปวดหัวดีนะครับ