หัวข้อ: top test p.3 2550
ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 กรกฎาคม 2009, 18:47
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Tanat View Post
ขอบคุณมากครับ ที่มีน้ำใจมาตลอด และขอเป็นกำลังใจในการลงแข่งขันทุกสนามครับ

คุณคนรักคณิต รู้สึกว่าหน้า 2 จะหายไปน่ะครับ (ตั้งแต่หน้า 12- 23) ถ้ามีกรุณาลงด้วยครับ

หมายเหตุ : สมาคมคณิตศาสตร์ เริ่มแจ้งกำหนดการแล้วน่ะครับ เข้าไปดูได้ครับ

แล้วพบกันที่โรงเรียนวัดสุทธิครับ
..สวัสดี ครับ ..

ยินดีที่ได้รู้จัก คุณ Tanat

1.ผมต้องขออภัยด้วยนะครับ เอามาให้ไม่ครบ

2.การแก้ข้อความ(เวลาเขียนผิด) สามารถทำได้โดย..

3. คุณTanat อยู่ ป. ไหนครับ(เดาว่าอยู่รร.อนุบาลนครราชสีมา ใช่มั้ยครับ)

29 กรกฎาคม 2009 18:50 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ คusักคณิm
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้