หัวข้อ: top test p.3 2550
ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 กรกฎาคม 2009, 22:01
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

ขอบคุณน้องคนรักคณิตมากครับ อยู่ ป.5 แต่ความรู้ทางคณิตเยี่ยมมากครับ และดูจากการเขียน-ตอบกระทู้แล้ว พี่ว่าคุณครูน้องน่าจะให้โอกาสส่งน้องไปหาประสบการณ์ก่อน เพื่อปีหน้าจะมีโอกาสได้เหรียญมากขึ้นครับ ในหลาย ๆ โรงเรียนที่มีชื่อ ก็มีการวางแผนไว้อย่างนี้ครับ

พี่อยู่กรุงเทพ ฯ ครับ (ไม่ใช่เทพศิรินทร์) และที่นี่เวลาคุยกับเพื่อน ๆ ในห้อง แค่บอกว่าเป็นเด็กเทพ แค่น้ันก็รู้กันครับ เพราะโรงเรียนเทพศิรินทร์ เป็นโรงเรียนมัธยมชาย เหมือนสวนกุหลาบครับ

ไปนอนก่อนล่ะน่ะ พรุ่งนี้ต้องตื่นเช้า

29 กรกฎาคม 2009 22:06 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Tanat
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้