ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 สิงหาคม 2009, 15:27
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

ขอบคุณมากครับ คุณลุง Banker ที่ไม่ลืมเฉลยคำตอบ และแนะนำข้อควรระวังในการหาค่าวินาทีไว้ด้วยครับ

คุณลุง Banker จะพาหลาน ๆ มาลองเจียรไนเพชรใน วันที่ 22 เดือนนี้ ท่ีวัดสุทธิหรือเปล่าครับ เพราะหลาน ๆ ของคุณลุง น่าจะนำวิทยายุทธที่คุณลุงฝึกมากับมือ มาทำให้เพชรที่มงกุฏมีประกายวับวาวมากขึ้นครับ

ขอบคุณครับ สำหรับโจทย์และข้อคิดดี ๆ ที่นำมาฝากหลานนอกลำไส้เล็ก เอ๋ หรือ นอกลำไส้ใหญ่ (แต่ไม่เอาตรงทวารหนักน่ะครับ)**
** อ้างอิงจาก วิทย์ ป.6 เทอมต้น ที่เพิ่งจะสอบเสร็จ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้