ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 สิงหาคม 2009, 22:19
เอกสิทธิ์'s Avatar
เอกสิทธิ์ เอกสิทธิ์ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

เอกสิทธิ์ is on a distinguished road

ได้หลายแนวครับ ส่งแหลกค้นหาตนเองอยู่ครับ ตอนนี้มีผลงานที่ได้ตีพิมพ์แล้ว เช่น เกมขนส่งลงใน MY MATHS มกราคม 2552 Sudoku ลงเดือนกุมภาพันธ์ ปีนี้ ฝึกสมองกับหมากรุกไทย มีนาคม เกมเติมตัวเลข เมษายน พฤษภาคม ปีนี้ มี 2 บทความแต่ชื่อเหมือนกัน ล่าสุดนี้ก็ จับผิดบวกลบคูณหาร สิงหาคม เดือนนี้เอง ฉบับล่าสุด ครับ
ลองอ่านดูนะครับ ถ้าเห็นดีด้วย อาจจะออกเงินลงทุนก็ได้ครับ แต่ถ้าไม่ออกก็ไม่ว่าอะไร เพราเข้าใจดี ขายหนังสือคณิตศาสตร์มันขายยาก เว้นแต่แต่งตำราเรียนติวเข้านู้นติวเข้านี่ ติวเอนทรานซื ติวโอเน็ท จะง่ายกว่า หรือไม่ก็ต้องฉีกแนวไปเลย ถ้าเห็นแล้วรู้สึกดี มองเห็นทางรอดทางธุรกิจ หรืออาจจะแนะนำโรงพิมพ์ สายส่ง ระบบการจัดการก็ได้ครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้