ดูหนึ่งข้อความ
Old 04 ธันวาคม 2005, 19:51
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Smile

ข้อสอบแข่งขันระหว่างโรงเรียนของเตรียมอุดมศึกษา เคยเห็นในหนังสือของชมรมเตรียม ฯ ครับ เล่มล่าสุดเคยเห็นวางขายอยู่ในศูนย์หนังสือจุฬา ฯ เมื่อหลายเดือนก่อน แต่ไม่แน่ใจว่าลงข้อสอบที่ว่าด้วยหรือเปล่า

ข้อสอบประกายกุหลาบ อันนี้ไม่แน่ใจครับนานแล้ว เคยเห็นในเว็บของ อ.คนหนึ่งซึ่งผมไม่ได้ Bookmark เอาไว้

ข้อสอบสาธิตจุฬาฯ ไว้ผมจะถามเด็ก ป.6 , ม. 3 สาธิตจุฬา ฯ กับ อาจารย์จุฬา สักท่านให้นะครับ ถ้ามีและหามาได้จะมาแปะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้