ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 ตุลาคม 2009, 21:53
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Nitirk View Post
แก่มากเลยครับคุณ คนรักคณิต ได้ตั้ง 24 แนะ ผมว่าถ้าคุณลองทำของ highiqsociety คุณคงได้อยู่ใน 2 เปอร์เซนต์ ที่ได้คะแนนดีมากๆๆๆๆๆๆๆแน่เลยครับ ผมจำไม่ได้แล้วว่าเท่าไร แต่ถ้าได้เกิน 124 ก็คงจะผ่านเกณฑ์ ของ highiqsociety แล้วครับ
ของ highiqsociety ผมได้ 128 ..... อิอิ แต่ของ Mensa นะผมได้แค่ 13 เองครับ.. ขอให้คุณลองทำดูนะครับ
ได้ 140 ครับ