ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 เมษายน 2006, 17:10
Picha Picha ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

Picha is on a distinguished road
Post ผมอยากได้ข้อมูล รายละเอียด ของ Fractals

ผู้ใดที่มีรายละเอียดข้อมูลต่างๆ ของ Fractals ขอความกรุณาแนะนำแหล่งข้อมูล หรือถ้าเป็นไปได้ช่วย post รายละเอียดของข้อมูลไว้ด้วยนครับ ผมมีความสนใจในเรื่องนี้มากเป็นพิเศษ แต่ลองหาข้อมูลจาก Internet ไม่เจอข้อมูลดีๆ ที่เป็นภาษาไทยเลยครับ จะมีแต่ก็ภาษาอังกฤษ ซึ่งผมก็แปลไม่ออก ยังไงใครทราบแหล่งข้อมูลก็ช่วยบอกผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้