ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 พฤศจิกายน 2009, 17:28
RT,,Ant~*'s Avatar
RT,,Ant~* RT,,Ant~* ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

RT,,Ant~* is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ GoRdoN_BanksJunior View Post
ผมว่าข้อสอบปีนี้ค่อนข้างง่ายนะครับ

(ส่วนคะแนนก็ค่อยว่ากันอีกที)

ส่วนข้อ 5 เติมคำตอบตอบ 52 หน่วยครับ

ใช้การสะท้อน A ข้าม BC แล้วก็...คงไ้ด้แล้วนะครับ

ข้อ 16 เติมคำตอบ 45 องศาแต่ผมบวกเลขผิดไปตอบ 35 องศาแทน

เพิ่งมาคิดได้ทีหลัง
ตอบ 45 องศา

ขอวิธีทำด้วยได้มั้ยค้าบ บ

ข้อนี้ทำเกือบ ครึ่งชม. จำได้แม่นเลยอ่ะ ๆ สุดท้ายก็.. ตอบ 45 555+

ภาวนาให้ถูกอีกซักข้อล่ะกัน : )
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้