ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 พฤศจิกายน 2009, 21:00
bakured's Avatar
bakured bakured ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

bakured is on a distinguished road

งืมๆ..หวัดดีก๊าบ..
เพิงหมักมาชิกเมื่อครู่นิ้นี่เอง..
เคยเข้ามาหลายรอบแล้วแต่ยังไม่ได้สมัคร--*..เห็นคุยกันเรื่องนี้น่าสนุกดีเลยขอแจมด้วยเรยน่อ^^...
แล้วก้อขอฝากตัวกะรุ่นพี่ทั้งหลายด้วยน้าคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ~~~~~
ผมเองก้ออยุ ม.3 นะคร้าบบบบบ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน....
อ้างอิง:
ส่วนเบี่ยงเบนมาตรฐาน หน่วยไรอ่ะครับ
อ่า..ปกติส่วนเบี่ยงเบนมาตรฐานไม่มีหน่วยมะช้ายเหรอคุบหรือผมเข้าใจผิดไปเอง???
..เลขสมาคมปีนี้ไม่ยากมากอะนะครับ(มหิดลโหดกว่าแยะ--*)
แต่ก้อสะเพร่าไปเยอะเหมือนกันอะนะครับ อย่างผมนิข้อ9เติมนี่ ก้อลืมไปว่าต้องมีคำตอบเปงลบด้วยอะ--*(น่าจะเสียไปครึ่งคะแนนเนาะครับ--*)
ข้อดินสอก้อเสือกลืมยกกำลัง2แล้วบวกหนึ่ง*0*(เรยไปตอบเปง21พ้น--*ที่จริงต้อง401)...
คะแนนผมล่วงลงมาอยู่ราวๆ70ปลายๆ-80ต้นๆ อะนะครับ(ถ้าไม่มีไรพลาด*0*)...
.....
ป.ล. ครัยก้อได้ช่วยคิดข้อ3(ผมไม่แน่จัยข้อนี้คิดได้500กว่าๆแต่อยากให้แสดงวิธีคิดให้หน่อยอะคับว่าทำยังไง)
ข้อ5 และก้อข้อ18 ตอน2แบบเติมให้หน่อยสิครับ

...
ดิท
อ้างอิง:
ปีนี้ที่ 1 ต้องเต็มครับ ^^ พนันเลย ที่ 2 ต้องได้ประมาณ 97
เห็นด้วยอย่างยิ่งเยยครับคุณMathephobia^^

22 พฤศจิกายน 2009 21:02 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ bakured
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้