ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 พฤศจิกายน 2009, 21:51
อยากเก่งเลขครับ's Avatar
อยากเก่งเลขครับ อยากเก่งเลขครับ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

อยากเก่งเลขครับ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ bakured View Post
อ๊ะ*0*...
ขอบคุณ คุณ "อยากเก่งเลขครับ" มากๆคร้าบบบบบบ...
ได้คำตอบเท่าที่บอกเลยจริงๆด้วยครับ........
...
ว่าแต่ว่าก็เก่งเลขอยู่แล้วนิครับ...ยังอุตสาห์ใช้ชื่อ"อยากเก่งเลขครับ" อีกนะครับท่าน...
อันนี้คือสูตรลัดหรือเปล่าอะครับ..
ผมไฃยังไม่เคยเห็นเลยอะ
แต่ก็ขอบคุณมากครับ
คนในเว็บนี้ที่รู้ๆก็เก่งกว่าผมเป็นสิบละครับ(รุ่นเดียวกับผมนะ)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้