ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 พฤษภาคม 2001, 19:17
tana's Avatar
tana tana ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

tana is on a distinguished road
เมื่อกี้ดูแล้วงงข้อ 5 ครับ ตรงบรรทัด
adj(2Binv)=det(2Binv)*(1/2)B
ทำไม 2Binv ถึงกลายเป็น ( 1/2 )ฺB ไปได้ล่ะครับ
ตอนนี้เล่นอยู่รึเปล่าครับผมอยากคุยกับปองน่ะ
พรุ่งนี้วันที่ 6 พ.ค.ว่างรึเปล่าครับเข้าไปคุยกันใน pirch หน่อยได้มั้ยครับ เข้าที่ห้อง ออฟ นะครับ เอาเป็น บ่าย 2 โมงละกัน ถ้าตกลงก็ช่วยตอบด้วยนะครับ หรือถ้าไม่ว่างก็บอกเวลามาได้นะครับ แล้วเดี๋ยวผมจะกลับเข้ามาอ่านในเวปนี้

[ 05 พฤษภาคม 2001: ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้วจากคุณ: tana ]

[ 06 พฤษภาคม 2001: ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้วจากคุณ: tana ]