ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 ธันวาคม 2009, 19:42
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

พี่ Scylla_Shadow สุดยอดอยู่แล้วครับ (ในความคิดของผม) และการสอบมหิดลไ่ม่ใช่ตัวตัดสินทั้งหมดครับ

รุ่นพี่ผมคนหนึ่ง (ตอนนี้เรียนอยู่ ม1. ห้องกิฟต์ โรงเรียนแถว ๆ คลองประปา กทม ครับ) ปีที่แล้วสอบประกายกุหลาบ ป6. ได้คะแนนไม่ถึง 10 แต่สอบผ่านรอบแรก สสวท ท้ัง คณิตและวิทย์ และ ปีนี้สอบผ่าน สอวน. เข้ารอบสอง แล้วครับ ผมว่า บางครั้งล้มบ้างก็ไม่เป็นไรครับ (แต่อย่าสะดุดล้มหินก้อนเดิมก็แล้วกัน)

เพชรยังไงก็เป็นเพชรครับ

18 ธันวาคม 2009 11:42 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Tanat
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้