ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 ธันวาคม 2009, 23:59
Maths-man's Avatar
Maths-man Maths-man ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

Maths-man is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ~king duk kong~ View Post
คนสอบติด เค้าไม่ให้ดูคะแนนครับ ผมไปขอดูแล้ว ไม่ได้
ไม่รู้เพราะอะไรอ่ะครับ
สำหรับของปีที่แล้ว คนที่สอบติดรอบแรกสามารถไปดูคะแนนได้ด้วยตัวเองช่วงที่ไปสอบรอบที่ 2 ที่ รร.มหิดลฯ โดยต้องถ่ายเอกสาร
1. สำเนาบัตรประจำตัวสอบ บัตรปชช. หรือบัตรนักเรียน
2. สำเนาบัตรปชช.และทะเบียนบ้านของพ่อหรือแม่ พร้อมเขียนว่า ใช้เพื่อขอดูคะแนนสอบรอบแรกของ............
พร้อมลายเซ็นผู้ปกครอง

ปีที่แล้วคะแนนสุดท้ายที่ติด คือ 122 คะแนน ( เพือนผมไม่ติดเพราะได้ 120 คะแนน )

ปีที่แล้ว หลังจากผลรอบที่ 2 ประกาศแล้ว มีคนสละสิทธิ์มาก โดยเฉพาะนักเรียนโรงเรียนดังๆ เรียกถึงสำรองที่97 ( แต่เรียกหลังจาก รร.มหิดลฯ เปิดเรียนไปประมาณ ครึ่งเดือนแล้ว )
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้