ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 ธันวาคม 2009, 19:11
\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/'s Avatar
\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ \+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ อยากเข้าใจคณิต(LoveMaths) View Post
อยากรู้เรื่องเกี่ยวกับ MOD ครับ (คำนี้แปลว่าอะไรผมยังไม่รู้จักเลย) - ไม่ทราบว่า ม.1-2-3 มีเรียนเรื่องนี้รึเปล่าครับ!
ปล.MOD ไม่ใช่หมายถึง "มด" นะครับ (555+)
ขอบคุณมากครับ
อ๋อโทษทีฮะ มันเป็นเรื่องการหารลงตัวน่ะฮะผมเองก็รู้งูๆปลาๆเหมือนกัน(ได้มาตอนเข้าค่ายสอวน.)
คุณอยากเข้าใจคณิต(LoveMaths)ลองไปดูที่คณิตศาสตร์ทั่วไปเรื่อง รู้สึกจะเป็นทฤษฎีจำนวนนะฮะ

{ เรียกผมว่า...SUKEZ!! ^^นะฮะ }
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้