ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 มกราคม 2010, 17:21
\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/'s Avatar
\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ \+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ [O]hH..* View Post
ถ้าทำคณิต ได้ ราว 20 - 30 คะแนน และ วิทย์ ราว 50 - 60 คะแนน นี่ ติด ป่าว คับ
รู้สึก ปี นี้ จะ ยาก มาก นะ คับ หรือ ว่า ยาก ขึ้นทุกปี อะ
ไม่ติดผมให้ "เตะ" เลยฮะ
แต่...

สำหรับผมทำวิชาเลขได้ราวๆ 30 คะแนน
วิทย์ทำได้ประมาณ ..........10คะแนน(พระเจ้า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!)ผิดหวังมากเลยฮะ..หมดหวังมากเลยฮะ...ลาก่อนMWIT...ล าก่อน...

(เห็นเพื่อนๆคุยกันแต่ละคนได้วิทย์20upทั้งนั้นเลยเลขก็ได้เท่าๆกัน)

{ เรียกผมว่า...SUKEZ!! ^^นะฮะ }
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้