ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 มกราคม 2010, 20:25
tatoh tatoh ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

tatoh is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ \+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ View Post
ไม่ติดผมให้ "เตะ" เลยฮะ
แต่...

สำหรับผมทำวิชาเลขได้ราวๆ 30 คะแนน
วิทย์ทำได้ประมาณ ..........10คะแนน(พระเจ้า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!)ผิดหวังมากเลยฮะ..หมดหวังมากเลยฮะ...ลาก่อนMWIT...ล าก่อน...

(เห็นเพื่อนๆคุยกันแต่ละคนได้วิทย์20upทั้งนั้นเลยเลขก็ได้เท่าๆกัน)

10 คะแนนหรือ 10 ข้อครับ
มีคนทำวิทย์ได้แค่ 10 แต้มเองเหรอ? part2 มันไม่ค่อยยากไม่ใช่หรือครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้