ดูหนึ่งข้อความ
Old 19 มกราคม 2010, 21:11
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ GoRdoN_BanksJunior View Post
เด็กนว. เก่งก็เก่งเหอะ เด็กสาธิตฯไม่กลัวอยู่แล้ว ฮ่าๆ

เป้าหมายต่อไป : ผ่านรอบระดับประเทศวิชาการนานาชาติ

(ป.ล. อย่าเครียดนะครับ ผมล้อเล่นนะ(แต่ที่ไม่กลัวไม่ได้ล้อเล่นเด้อ))
เด็ก พ.พ. + ฉ.ส. ก็ไม่กลัวเหมือนกันครับ

ปีหน้าขอเปลี่ยน รร. หน่อยเถอะครับ

อีกอย่างน้องช่วยดึงพี่ให้ได้เหรียญรอบแรกด้วยนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้