ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 มกราคม 2010, 21:38
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road
Default คำถามสำหรับ Mathcenter Contest Round 1/2010

ขอลงโจทย์เร็วกว่ากำหนดประมาณหนึ่งชั่วโมงนะครับ

ก่อนอื่นผมขออภัยด้วยครับ หากโจทย์คราวนี้อาจจะยากหรือง่ายไม่เหมือนรอบก่อนๆหน้าครับ โจทย์ทั้งหมดเลือกจากตัวเลือกเท่าๆที่มีการเสนอมาแล้วครับ
ผมจะประกาศโจทย์พิเศษอีกครั้งภายในวันศุกร์นี้ครับ (บังเอิญทำโจทย์ไม่ทันครับ ขออภัยด้วย)

หากมีข้อสงสัยหรือสอบถามเกี่ยวกับโจทย์ สามารถถามได้ในกระทู้นี้จนถึง 22:30 น. วันศุกร์ที่ 29 มกราคม 2553 ครับ

Stay Hungry. Stay Foolish.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้