ดูหนึ่งข้อความ
Old 26 มกราคม 2010, 21:49
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

สาธิต มศว. ปทุมวัน น่าจะมีเพื่อนหลากหลายดีนะครับ

เช่น ห้องข้างๆตัวแทน IJSO

ร่วมห้อง ตัวแทนโอลิมปิก

ประมาณว่าสงสัยฟิสิกส์ เคมี ชีววิทยา ดาราศาสตร์ คณิตศาสตร์ ก็เดินไปหาได้เลย ^^

(ถ้าของหลากหลายกว่าก็มหิดลวิทยานุสรณ์+เตรียมอุดมศึกษา)

ป.ล. ร.ร.ผมมากสุดก็ค่าย 1 สสวท.

ป.ล. 2 ร.ร.ไหนก็ดีคนเก่งประดับ ร.ร. เหมือนกันหมดละครับ

26 มกราคม 2010 21:50 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ SolitudE
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้