ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 มกราคม 2010, 10:16
RT,,Ant~*'s Avatar
RT,,Ant~* RT,,Ant~* ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

RT,,Ant~* is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ หมาป่าขาว View Post
ตอนป.3เราไปสอบสสวท.อย่างเดียวเลยอ่ัะ นอกนั้นก็นั่งดีดลูกแก้วกะไำำพ่ยูกิ(ตอนนี้ยังเล่นไำำพ่ยูกิอยู่เลย)
+1 ผมเล่นลูกแก้ว ไพ่ยูกิ เล่นบอล ว่ายน้ำ เล่นดนตรี เล่นทุกอย่าง ครับ 5555555555 . เป็นเด็กที่ใช้ช่วงเวลาเด็กคุ้มพอสมควร ๆ 5+

ผมสอบ สสวท. imc ประถม ศิลปหัตถกรรม

แต่ก็ไม่เก่งไรขึ้นเลย 55555555. ยิ่งเฉพาะตอน ม.ต้น ความรู้นิ่งมาก ไม่พัฒนา..

ประถม 6 ยังทำได้ดีกว่าเลยบางบท :')

When deciding in heart, it starts running dream :')
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้