ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 มกราคม 2010, 21:22
RT,,Ant~*'s Avatar
RT,,Ant~* RT,,Ant~* ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

RT,,Ant~* is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ SiR ZigZag NeaRton View Post
ปีที่แล้วรอบ2 ได้เหรียญเงินง่านะ
ปีนี้ม.1 เทพเยอะ ไม่รู้จะเหลือเหรียญอะไรแล้ว

ป.ล. คุณ RT,,Ant~* เป็นผู้ชายนะ ผมการันตี 55
555555555555 . งานเข้าแล้วไง 5+

ขอบคุณมากครับ ๆ +1 :')

5555. ถ้าพูดถึงผู้หญิงที่ชอบใช้คำว่า "ผม" มีอยู่คนนึงครับ

ในบอร์ดนี้แหละ ๆ .. เค้าเก่งมาก ๆ เลย :')

ปล. ไม่ใช่ผม ๆ ๆ ๆ - -*

ปล.2 คิดไปแบบนั้นได้ไงครับ คุณ SolitudE - -

When deciding in heart, it starts running dream :')
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้