ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 กุมภาพันธ์ 2010, 11:03
บัณฑิตฟ้า

เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
เอาเหรียญทอง สสวท ไปยื่นก็เข้าได้แล้ว

แต่ถึงสอบเข้า ก็ติดอยู่แล้วครับ อยู่ที่จะติด top ten หรือเปล่าเท่านั้น

ยังไงก็ลองไปสอบ pretest ดูก่อน (ไม่รู้ยังมีไหม) เพื่อให้เกิดกำลังใจ
ครับ pretestสาธิตปทุมวัน ผมไปสอบ แต่สอบวันเดียวกับสาธิตประสานมิตร(สอบเข้า)

แต่ผมเลือกpreปทุมวันครับ ถึงผมจะติดสาธิตประสานมิตรผมก็ไม่เอา

ปล.สาธิตประสานมิตรไกลบ้านผมมากกกกกกกกกกกกกกกกก
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้