หัวข้อ: Inequality problems for Beginner
ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 กุมภาพันธ์ 2010, 10:01
owlpenguin's Avatar
owlpenguin owlpenguin ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

owlpenguin is on a distinguished road

เปล่าครับๆ ผมไม่ทราบจริงๆ บางทีตอนผมเข้าค่าย ผมอาจจะไปอยู่หลังเขาพอดี 555 ไม่ก็ผมลืมไปจริงๆแล้วว่าในค่ายเขาทำโจทย์แบบนี้กันจริงๆ - -" ถ้าทำให้คนอื่นอ่านแล้วรู้สึกไขว้เขว ก็ขอโทษมาที่นี้แล้วกันครับ เอาเป็นว่าโจทย์ก็ดีแล้วแหละครับ ฝึกทำๆกันไว้ก็ดีครับ
ป.ล.คนอื่นๆจะงงที่ผมพูดไหมล่ะเนี่ย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้