ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 กุมภาพันธ์ 2010, 22:58
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ -SIL- View Post
บอกผิดผมก็เจ๊งสิครับ เอาเป็นว่าขยันทำแบบที่เข้าวางขายกันน่ะแหละครับ ไม่ยากเกินความสามารถแน่นอน
ไม่เจ๊งหรอกครับ อย่างมากก็นินจาแล้วมาสมัครใหม่ครับ

แต่อย่างว่าและที่เขารุกถามก็มีประโยคชี้นำอันนี้ไม่ใช่หรือครับ
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ -SIL- View Post
ที่รับ 30 คนป่ะครับ ปีที่แล้วเห็นข้อสอบ บอกได้เลยว่าขุดมาจากเล่มไหน
อ่านที่บอกว่าเป็นแนวเข้ามหิดลนั่นแหละครับ (แต่ข้อสอบมหิดลจริงๆจะยากกว่านั้นเยอะครับ )
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้