ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 กุมภาพันธ์ 2010, 23:17
bakured's Avatar
bakured bakured ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

bakured is on a distinguished road

ส่วนมากเขาจะให้สมัครผ่านทางโรงเรียนอยู่แล้วนิครับ..ทุกอย่างสมัครด้วยใบสมัครขนาดเท่ากระดาษA4ให้สมัครผ่านโรงเรียนแล้วให้โรงเรียนรั บรองและส่งไปสมัครไปทางสำนักงานอะแหละครับ..
เรื่องแบบนี้ส่วนมากทางโรงเรียนมักจะแจ้งให้ทราบอยุแล้วนิครับ?? หรือไม่ก็ลองหาดูตามบอร์ดประกาศทางโรงเรียนสำหรับการสอบแข่งขันคณิตศาสตร์ก็น่าจะมีนะครับ??...
ของผมเป็นแบบนี้แหละครับ
การสมัครวันเวลาใดเขาจะแจ้งเอาไว้ทางรายละเอียดเกี่ยวกับการแข่งที่หาอ่านได้ทางบอร์ดโรงเรียนหรือเว็บครับ
โดยส่วนใหญ่จะแจ้งว่าให้สมัครระหว่างวันที่เท่าใดและหมดเขตส่งวันที่เท่าใด เวลาไม่เกี่ยวครับ
ส่วนสถานที่สอบจะแจ้งมาอีกทีหลังจากส่งใบสมัครสอบแล้วเขาจะให้เป็นบัตรสอบคืนกลับมาพร้อมแจ้งสถานที่และวันเวลาในการสอบครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้