ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 กุมภาพันธ์ 2010, 20:19
bakured's Avatar
bakured bakured ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

bakured is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post
น้ำมะนาวสูตรไร้รสชาติ 1 แก้วจะใช้น้ำเปล่า 1 ถ้วยตวง ผสมกับมะนาวจนได้เตรื่องดื่มที่มีน้ำมะนาว 4 เปอร์เซ้นต์ ของปริมาตรทั้งหมด ถ้าต้องการเตรียมสูตรน้ำมะนาวไร้รสชาติ 999 แก้ว จะต้องใช้น้ำมะนาวกี่ช้อนชา

ง่าย ๆครับ
*0*...ทำไม่เปงงะครับ555+..ไม่ทราบหน่วยระหว่างถ้วยตวงกะช้อนชา
อ้างอิง:
มาบอกว่ายังไม่เทพครับ..

ยังห่างไกลกับหลาย ๆ คน ในบอร์ดนี้มาก ๆ ครับ

ยังมีเทพสถิตอยู่แบบเงียบ ๆ อีกหลายคนด้วยน้ะ ฮ่า ๆ
อย่างน้อยก็คงเทพกว่าผมแหละ ถ่อมตัวจังเลยฮับ

13 กุมภาพันธ์ 2010 20:19 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ bakured
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้